Ngày 01 tháng 04 năm 2022, tại Nhà văn hoá Phường Dịch Vọng Hậu, Uỷ ban MTTQ Việt Nam Quận Cầu Giấy phối hợp với Viện Khoa học Ứng dụng Y Dược Phương Đông (INOMAS) tổ chức chương trình “Chia sẻ kinh nghiệm điều trị F0 tại nhà và kinh nghiệm điều trị hậu Covid – 19). Chương trình có sự tham gia góp mặt của các lãnh đạo Uỷ ban MTTQ Việt Nam, chuyên gia, bác sĩ Viện INOMAS và hơn 300 đại biểu các phường trong quận Cầu Giấy.
Mở đầu chương trình, Đ/c Phạm Thị Lâm Anh – Phó chủ tịch thường trực Ủy ban MTTQ Việt Nam quận Cầu Giấy tuyên bố lý do, giới thiệu đại biểu tham gia.
![Đ/c Phạm Thị Lâm Anh tuyên bố lý do của chương trình](https://inomas.org.vn/wp-content/uploads/2022/04/Cau-giay-1.jpg)
Tại chương trình, PGS.TS.BS. Nguyễn Minh Sơn – Chủ tịch Hội đồng đạo đức y sinh Viện Khoa học ứng dụng Y dược Phương Đông chia sẻ các thông tin về virus SARS – CoV – 2, những ảnh hưởng khi mắc Covid – 19, các phương pháp điều trị Covid – 19, trong đó đặc biệt được các đại biểu quan tâm nhiều đó là những lưu ý khi điều trị F0 tại nhà.
![PGS.TS.BS. Nguyễn Minh Sơn – Chủ tịch Hội đồng đạo đức y sinh Viện Khoa học ứng dụng Y dược Phương Đông phát biểu tại chương trình](https://inomas.org.vn/wp-content/uploads/2022/04/Cau-giay-2.jpg)
![TS.BS. Trần Trọng Dương – Phó Viện trưởng, Viện Khoa học ứng dụng Y dược Phương Đông chia sẻ tại chương trình](https://inomas.org.vn/wp-content/uploads/2022/04/Cau-giay-3.jpg)
![Đại biểu nhận quà của nhà tài trợ](https://inomas.org.vn/wp-content/uploads/2022/04/Cau-giay-7.jpg)
Đồng hành cùng chương trình nhà tài trợ công ty Cổ Phần Thảo Dược Thiên Nhiên Việt Nam có các phần quà hỗ trợ cho các đại biểu.